Cire Ruwan da aka ƙera Daga Iskar Gas Ta Rukunin Rashin Ruwa na TEG

Takaitaccen Bayani:

TEG Dehydration yana nufin cewa iskar gas ɗin da ba ta da ruwa ta fito daga saman hasumiya mai ɗaukar nauyi kuma ta fita daga cikin naúrar bayan musayar zafi da ƙa'idodin matsa lamba ta hanyar raƙuman ruwa mai busasshen zafi na gas.


Cikakken Bayani

Bayani

Mun ƙware wajen kawar da ruwa daga iskar gas, yawanci akwai hanyoyi guda biyu, rashin ruwa na ƙwayoyin ƙwayoyin cuta da bushewar glycol. Anan muna gabatar da TEG iskar gas ko na'urar bushewar iskar gas.

 Lokacin da ake buƙatar raɓa na iskar gas don sauke zuwa 30 ~ 70 ℃, yawanci ana amfani da dehydration na glycol. Ana amfani da rashin ruwa na Glycol musamman don sanya raɓar iskar gas ta cika buƙatun jigilar bututu.

 Zazzabi: 15 ~ 48 ℃; Matsa lamba: 2.76 ~ 9.3Mpag.

Gudun ruwa: 50000 m3 / rana ~ 3 miliyan m3 / rana.

 Siga da za a bayar don makirci da zance: zafin iska mai shiga, matsa lamba, kwarara, abun da ke ciki, kayan aiki, da sauransu.

 Ciyarwar SEPARATOR, absorber, glycol heat Exchanger, glycol reboiler, glycol buffer tank, glycol circulating pump, filter, mai arziki da matalauta mai zafi mai zafi, glycol flash SEPARATOR, da dai sauransu.

 

Siffofin:

TEG Dehydration yana nufin cewa iskar gas ɗin da ba ta da ruwa ta fito daga saman hasumiya mai ɗaukar nauyi kuma ta fita daga cikin naúrar bayan musayar zafi da ƙa'idodin matsa lamba ta hanyar raƙuman ruwa mai busasshen zafi na gas.

Ana saki TEG daga kasan abin sha. Bayan shigar da na'urar da ke daidaita matsa lamba, mai musayar zafi ya shiga cikin mai musayar zafi na TEG mai arziki da mai musanya mai zafi. Bayan canja wurin zafi, yana shiga hasumiya ta farfadowa ta TEG. A cikin tsarin sabuntawa, TEG yana kauri. Bayan sabuntawa, TEG barasa mara kyau ana sanyaya shi ta barasa glycol guda uku masu arziki da matalauta mai musayar zafi kuma a sanyaya cikin famfo mai kewaya don daidaita matsa lamba. Anan zamu samar da TEG, kuma TEG bayan ka'idar matsa lamba ta shiga busasshen iskar gas durƙusa mai mai zafi kuma ya sake shiga saman hasumiya mai ɗaukar bushewa. Ta wannan hanyar, tsarin yana kammala sha, sabuntawa da rarrabawar TEG. Daga cikin su, tururin ruwa da iskar gas da kuma iskar iskar iskar gas da aka fitar daga saman hasumiya ta farfado da TEG.

 

Mun ƙware a cikin ƙira, R&D, masana'antu, shigarwa na nau'ikan nau'ikan mai da iskar gas na jiyya, tsabtace iskar gas, jiyya na ɗanyen mai, dawo da hydrocarbon haske, shuka LNG da janareta na iskar gas.

0000


  • Na baya:
  • Na gaba: